Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทางเลือกอีกทางสำหรับคนที่หาจอ22

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทางเลือกอีกทางสำหรับคนที่หาจอ22

สำหรับเพื่อนๆๆที่กำลังสนใจจอSamsung 226BWนะคับ แต่ไม่อยากซื้อPanel C
    พอดีผมไปเดินดูยี่ห้ออื่นมาไปดูLG22นิ้วมาผมก็ไม่ค่อยถูกใจอย่างที่เพื่อนๆๆบอกจิงๆๆเพราะสีซีดกว่าเยอะ

จนเดินทั้งห้างไปสะดุดเจอจอ 22ออกใหม่ ของHP ผมดูแล้วสีสวยมาก สำหรับเพื่อนๆๆที่ยังคิดไม่ตกเรื่องจอภาพลองไปหาดูคับ มีอยู่ร้านเดี่ยว ถ้าจำไม่ผิดอยู่ตรงชั้น3 ตรงที่มีร้านขายพวกลูกชิ้นนมเย็น
    จะมีร้านที่ขายโนตบุ้คเยอะๆๆอยู่ตรงหน้าร้านนมเย็น แต่เท่าที่ผมไปดูได้ดูแต่รูปนิ่ง สีสวยมาก
    แต่พอถามรายละเอียดถึงค่าของจอ ทางร้านตอบว่าไม่มีรายละเอียด แต่เท่าที่ผมดูสีโดยรวมคิดว่าเป็นอีกทางเลือก1ของผู้หา22นิ้วอยู่คับ ราคาอยู่ประมาณ12900 เสียตรงประกันแค่1ปี กับ
    4 DEAD PIXEL ขึ้นไปถึงจะรับเคลม

เกือบลืมคับ ตอนนี้จอ226BWของSAMSUNGราคาขึ้นไป12000กว่าแล้วนะคับ

Comment

ประกันปีเดียวนี่น้อยไปสำหรับจอนะผมว่า เจ้าอื่นเค้า 3 ปีขึ้น hp เค้าคิดอะไรของเค้า

Comment

Working...
      X