Announcement

Collapse
No announcement yet.

hard disk s.m.a.r.t. status bad

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hard disk s.m.a.r.t. status bad

เปิดเครื่องมาแล้วมันขึ้นแบบนี้ ไม่รู้ว่าเป็นที่อะไรแก้ไขอย่างไง ใครรู้ช่วยบอกที ขอบคุณล่วงหน้า

HD ไม่สนับสนุนฟังก์ชั่น s.m.a.r.t. งัยครับ....

Comment

ลองตรวจ bad sector ด้วยครับ ให้แน่ใจว่ามันไม่สนับสนุนแล้ว ฮาร์ดดิสยังสมบูรณ์ดีอยู่

Comment

เป็นตัวตรวจสอบ HDD ครับ มันเตือนอย่างนี้ ให้เตรียมแบคอัพข้อมูลได้เลยครับ HDD จะไปแล้ว

ป.ล. โดนมากับตัว เลยซึ้ง

Comment

Working...
        X