Announcement

Collapse
No announcement yet.

CSC เยี่ยมจิงๆคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CSC เยี่ยมจิงๆคร้าบ

S41 ผมที่บอกว่ามี อาการเหมือนเสียงแตก วันนี้ไปที่ร้าน

เค้าเปลี่ยนเครื่องใหม่ให้เลยคร้าบ เย้ๆๆ

ทั้งๆที่ซื้อตั้งแต่คอมมาร์ท เลย 7 วันแล้ว

พี่ที่อยู่ ศูนย์ ซ่อม นิสัยดีมากงัป ขอบคุณคร้าบที่เปลี่ยนให้ อิอิ

ไปเปลี่ยนที่ไหนอ่ะครับ เห็นว่ามีหลายสาขา ผมก็ซื้อ csc เครื่องไม่มีปัญหาอาไรเลย

Comment

ผมไป สาขาพันทิพคร้าบบบบบบบบบบบ

Comment

ร้านCSC อยู่ครงไหนของ พันธุ์ทิพย์หรอค่ะ

Comment

ถ้าหันหน้าเขเพนทิพนะงัป หน้าบันไดเลื่อนขวา ชั้น3 งัป ถ้าจะไปที่ศูนย์เช็คของเลยก็ได้นะครับ ทางไป ห้องน้ำชั้น 4

Comment

Working...
          X