Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปั๊มน้ำ 12โวล์ท หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปั๊มน้ำ 12โวล์ท หาซื้อได้ที่ไหนครับ

กำลังหาปั๊มน้ำ ตัวเล็ก ๆ ที่ใช้ไฟ 12โวล์ท พ่วงไฟในเครื่องคอมฯ ไม่ทราบว่าหาซื้อได้จากที่ไหนครับ แล้วมีราคาประมาณเท่าไหร่

อยากรู้ด้วย

Comment

ลองไปถามเจไดครับ เผื่อมีแบ่งขาย

Comment

JJ เลยดีมั้ย เหอะๆๆๆ

Comment

อย่าบอกนะว่า ปั๊มตู้ปลา ขอเป็นปั๊มขนาดเล็ก ๆ ดีกว่าครับประมาณ เล็กกว่ากำมือนะครับ

Comment

ร้านตู้ปลามีเพียบ เลย JJ ใกล้ๆ จตุจักร ติดแอร์ หน่ะ ตัวจิ๋วๆ ก็มี

Comment

เดี๋ยวไปดูดีก่า

Comment

ผมมีปั้มของ Big Water SE DC 12V 0.9A เหลืออยู่ตัวไม่ได้ใช้ สนมั้ยคับ

Comment

^
                  ^
                  ^
                  ค่าHmax เท่าไหลอ่าคับ

Comment

big water se มันใช้ท่อ 1/4 ไม่ใช่เหรอครับ ผมอยากได้ขนาด 3/8 นะครับเพราะผมใช้ 745 อยู่แต่ถ้าใช้กันได้และมีหัวเปลี่ยน ก็ลองเสนอราคามาดูครับ

Comment

Originally posted by nmo_ok View Post
                      ผมมีปั้มของ Big Water SE DC 12V 0.9A เหลืออยู่ตัวไม่ได้ใช้ สนมั้ยคับ
                      ถ้าเจ้าของกระทู้ไม่เอา
                      ผมสนใจครับท่านขายเท่าไรครับ

Comment

Working...
                      X