Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพงมีัเสียง "จี่"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพงมีัเสียง "จี่"

บางทีปกติ บางทีก็มีเสียงจี่ๆ อะคับ มันเกิดจากอะไรหรอคับ หมุนโวลุ่มก็มีเสียงอารายก็ไม่รุ-*-

ต่อสายดิน ช่วยได้

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ต่อสายดิน ช่วยได้
      ขอบคุณมากครับ ผมก็เพิ่งทราบ

Comment

ขอบคุณคับผม

Comment

อันนี้คอนเฟริมครับ เพิ่งลองทำ ซื้อแท่งต่อสายดินจากร้านไฟฟ้า เอาสั้นสุดก็พอ 45บาท เงียบเลย ไม่มีเสียงแม้แต่น้อยครับ

Comment

ลำโพง Tagan !!!

Comment

Originally posted by ittipatakk View Post
              ลำโพง Tagan !!!
              Tagan ต้นกำเนิด จี่ ซินะ

Comment

Originally posted by sonkub View Post
                Tagan ต้นกำเนิด จี่ ซินะ
                สงสัย จขกท ใช้ PSU ของยี่ห้อนี้แน่เลย มันเลยลามไปติดลำโพง อิอิอิ

Comment

-*-Taganโดนอีกแย้ว มันลามไปลำโพงเลยหรือนี้

Comment

ไฟบ้านไม่ดี โทษ tagan ก่อนละกัน เพราะยังไงเค้าก็จี่วันยันค่ำ

Comment

Working...
                    X