Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ LCD Samsung ต้องตรวจสอบยังไงมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ LCD Samsung ต้องตรวจสอบยังไงมั่ง

จะซื้อ LCD Samsung ต้องตรวจสอบยังไงมั่ง คือทดสอบว่าตัวที่จะซื้อมันปรกติมีประสิทธิภาพดี ดูที่ตรงไหนมั่งอะครับ

คุณก็เปิดเทสสี ดูครับ ดูให้ดี ดูนานๆ ถ้ามี จุด เสียก็เปลี่ยนตัวใหม่เลยครับ พยามไล่ ดูทุกสีนะครับ ให้ร้านทดสอบให้ครับ ถ้าร้านไหน บอ กไม่มีให้ทดสอบ ก็อย่าไปซื้อครับ

Comment

ไปดูร้านINCOMชั้น2ได้คับใกล้ๆๆกับร้านSPEEDที่พันทิตย์ บริการดีมาก ขอแค่ดูDEADพี่เข้ากดสีให้ดูตามใจชอบจนกว่าจะพอใจเลย

Comment

แล้วมีร้านไหนเลือก panal ได้มั่งอะ

Comment

Working...
        X