Announcement

Collapse
No announcement yet.

** Ichill 8600GT **

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ** Ichill 8600GT **

มีใครใช้ ตัวนี้บ้างครับ clock อะไรกันบ้างและได้เท่าไร ขอผมเป็นข้อมูลบ้างครับ เท่าที่รู้ คุณ
    Pakaho คนหนึ่งละ สเปคของผมตามรูปครับ ขอบคุณ

ดันให้ รอผู้ที่ใช้ นะมาบอก

Comment

1.0 คงลากกระจาย เรา1.4ขอหลบ....

Comment

โถ คุณ Dears ก็ถล่มตัวอยู่ได้ กระบวน 8600GT ท่านสุดยอดอยู่แล้ว และได้ของเล่นใหม่ VF700 กับ MX1 ด้วยแล้ว ดูผล Reviews แล้ว บอกได้คำเดียว เยี่ยม!

Comment

ตัวนี้เท่าไรเหรอคับ คงจะแรงน่าดู

Comment

ichill8600GT ราคา 5600 บาทhttp://www.unlimitpc.com/modules.php...pid=511&page=3

Comment

มันแรงมาแต่เกิดเลยครับ

Comment

เกิด มาเพื่อแรง

Comment

Working...
                X