Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5LD2/C vs ASRock ConRoeXFire-eSATA2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5LD2/C vs ASRock ConRoeXFire-eSATA2

อยากทราบว่าบอร์ด 2 ตัวนี้เอามาใช้กับ Core 2 Duo อันไหนจะแจ่มกว่ากัน ทั้งใช้แบบธรรมดา และเอามา OC (อยากเพิ่ม Abit IL9 Pro เทียบอีกตัวแต่ไม่รู้จะหาซื้อใช้ได้หรือเปล่า)

Abit IL9 Pro ไม่มีของแล้วครับ ถามร้านSavewayมาแล้ว จะมาเมื่อไหร่ ไม่แน่ว่าจะเอามาอีกหรือเปล่า เลยไปถอย Asrock
    ผมว่าคุ้ม ประหยัด ก็ ASRock ConRoeXFire-eSATA2 ฟังก์ชั่นเยอะ แต่ตัวของผมถอยให้เพื่อนมา2วันต้องเอาไปเคลมล่ะ ไม่บูทเฉยเลย
    Asus ผมก็ว่าดีแต่ัฟังก์ชั่นน้อยไปหน่อย

Comment

นึกอะไรไม่ออก นึกถึงบอร์ด ASUS ครับเห็นหลายท่านพูดกัน นะ หิหิหิ

Comment

Working...
      X