Announcement

Collapse
No announcement yet.

E4300 กับ E4400 ความแรงต่างกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E4300 กับ E4400 ความแรงต่างกันมากไหมครับ

กำลังจะตัดสินใจซื้ออ่ะครับไม่ทราวว่าเอาตัวไหนดีให้คุ้มค่าอ่ะครับ

ต่างแค่ตัวคูณ 9 กะ 10 ถ้าราคาต่างกัน500ขึ้นไป ผมว่าเล่น E4300 ดีกว่า

ผมชอบ E4400 เพราะตัวคูณ10 ถ้าไม่คำนึงถึงราคานะ...

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

E4400 โลด แรงงงงง

Comment

4400 ใสๆเลย ลากทีกระฉูด....

Comment

เอาเข้าจริงๆก็หนีกันไม่ออก ดูหนังฟังเพลง เล่นเน็ต แยกไม่ออก

เดิมๆทั้งคู่ 4400 แรงกว่านิดหน่อย

ที่ความเร็วเท่ากัน 4300 เร็วกว่านิดๆ กับบางโปรแกรม เพราะFSB เริ่มสูงกว่า จากตัวคูณ9

Comment

เอา E4300 ก็พอครับถูกตังกว่าตั้งพันนึง ลากไปที่ความเร็วเท่ากันก็แรงพอๆกัน

Comment

Working...
              X