Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเป็คเครื่องเสถียรหรือไม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเป็คเครื่องเสถียรหรือไม่ครับ

ผมใช้เมนบอด ASUS M2N-E SLI
    AMD 64*2 3600+
    การ์ดจอ asus EN7300GT *2( 2การ์ด)
    แรม 1 G อันเดียว ปัญหามันเล่นเกม GE แล้วมันกระตุกและแลคมาก รู้สึกเหมือน
    มันไม่เสถียร ใครพอทราบจุดนี้บ้างครับ

asus EN7300GT *2( 2การ์ด) ขายทิ้ง เล่น7900ตัวเดียวดีกว่า

Comment

เล่น sli เลยแฮะ เหอะๆๆๆ....
      ที่ว่าไม่เสถียรคือเล่นแบบเดิมๆหรือOCแล้วเนี่ยะ....

Comment

เดิมๆครับ

Comment

เดิมๆ มันมีไม่เสถียรด้วยเหรอ -- --
          แลคนี่มาจาก เน็ตกากป่าว อิอิ

Comment

ตอนนี้ผมเช็คดูแล้วมันเป็นที่เน็ต เดิมใช้เน็ตที่512 kb/s ไปใช้เป็น 1mb/s กลับเล่นไม่เวิอก เวงกว่าจะหาเจอวิ่งอยู่หลายวัน 555 เน็ตมันไม่เวิอกนี่เอง กำของคนเล่น อิอิ

Comment

เกมส์มันไม่ Support SLI ครับ

Comment

ของผมก็แรงไม่มีปัญหา *-*

Comment

Working...
                X