Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความแตกต่างระหว่าง Asus P5K - E/AP Wi-Fi กับ Asus P5K Deluxe/AP WiFi คืออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความแตกต่างระหว่าง Asus P5K - E/AP Wi-Fi กับ Asus P5K Deluxe/AP WiFi คืออะไร

ความแตกต่างระหว่าง Asus P5K - E/AP Wi-Fi กับ Asus P5K Deluxe/AP WiFi คืออะไร
    เนื่องด้วยพรุ่งนี้จะไปซื้อแล้ว เลยเข้ามาถามอีกทีเพื่อความแน่ใจ ว่านอกจากราคาที่ต่าง
    คุณสมบัติใดที่ต่างกันไปอีก เพราะกลัวว่าจะซื้อมาแพงเกินไปถ้าจะเอา P5K Deluxe
    มีท่านใดช่วยตอบข้อสงสัยให้หน่อยได้ไหมคะ ขอบคุณคะ(มาตั้งแบบนี้เพราะพี่ซอลไม่อยู่ให้ถาม)

เอาอย่างแรกไปก่อน เห็นด้วยตา
    ฮีตไปป์ต่างกันทั้ง 3 รุ่น ค่อยๆ โผล่มาที่ละท่อตามความแพง อิอิ

Comment

P5k-e<....กดดูสเปก
      P5K-Deluxe<.....กดดูสเปก

เหมือนสเปกจะไม่ค่อยแตกต่างกันเลย อะคับ (หรือผมหาไม่เจอรึปล่าวก็มะรู้ก๊าบ)

Comment

P5K-E เถอะครับประหยัดเงินกว่าเอาเงินไปเพิ่มอย่างอื่นดีกว่าครับส่วนต่าง 2000 แนะ

Comment

555555555++

Comment

ก็เอามาแล้ว อิอิ
            http://forums.overclockzone.com/foru...t=70398&page=2

Comment

เหอๆ ของแรงที่สุดในตลาด Asus แล้วมั้งตัวนั้นน่ะ

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                เหอๆ ของแรงที่สุดในตลาด Asus แล้วมั้งตัวนั้นน่ะ
                เมืองนอกออก Asus Blitz Extream แล้วน่าจะแรกกว่า Striker
                แล้วก็ออก Asus P5K3 Premium แล้ว P5K Premium กะลังจะตามมา

Comment

ผมใช้ p5k-e
                  vga ati radeon hd3870

แต่ทำไมลง ideneb10.5.8
                  เวลาลงdriver vga แล้วมันเข้าไม่ได้ละคับ

เป็นเพราะ ideneb หรือ p5k-e
                  คัยลง mac บน p5k-e แล้วใช้ได้ครบช่วยบอกด้วยครับ

Comment

Working...
                  X