Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้คอมใหม่ งบ80000-90000คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งบขนาดนี้ เล่น 2 เครื่องดีกว่ามั้งครับ

Comment

เอางี้ดีกว่า จะซื้อวันไหน เดี๋ยวผมพาไปเลือกเลย

รับรองเครื่องแรงใช้เงินครบทุกบาท

ไม่คิดค่าตัวด้วย แค่อยากสัมผัสของแรงๆราคาเกือบแสนซักครั้ง

Comment

Originally posted by Trojan View Post
        น้อยไปป่าวครับ 80000-90000 แหะๆ
        เข้ามายืนยัน ว่างบน้อยไปจริงๆ จะเล่นเกมส์อย่างต่ำต้อง 100k ของผม 200k ยังไม่รู้เลยว่าจะกระตุกหรือเปล่า

Comment

ASUS-MAXIMUS-IV-GENE-Z
          core i7 2600k
          G.SKILL Ripjaws Series 8GB
          ASUS ENGTX580 DirectCUII ไม่ก็ GTX 590
          LG DVD RW
          corsair ax850w 80 plus
          Case antec dark fleet df-85 gaming
          cpu cooler corsair hydro series h100
          Kingston HyperX SH100S3/120GB 2.5" SATA3.0 120GB
          พี่ในบอร์ดเค้าจัดให้ผมเเล้วผมเปลี่ยนเอาเองเป็นบางอย่างตามสไตผม สเป็กนี้ผมว่ามันก็เกินพอสำหรับคนเล่นเกมหนักๆแระมั้งครับ

จะไปจัดช่วงเมษาครับเดี๋ยวถ่ายรูปมาฝาก

Comment

ไม่ได้ดูวันที่เค้าโพสกันเลยเหรอครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ไม่ได้ดูวันที่เค้าโพสกันเลยเหรอครับ
              ดูครับแต่ตอบแบบมิตรภาพ - -*

Comment

Originally posted by Aloner View Post
                เข้ามายืนยัน ว่างบน้อยไปจริงๆ จะเล่นเกมส์อย่างต่ำต้อง 100k ของผม 200k ยังไม่รู้เลยว่าจะกระตุกหรือเปล่า
                ไอ้ห้านี้อีกและคุณมิงจะขุดขึ้นมาทำมั้ยว่ะไอ้สมองหมู กระทู้เค้าเงียบไป 5ปีจะ6ปีและ แม้งวันๆตุไม่ทำอะไรไล่แต่ไปหาขุดกระทู้เก่าๆ ไม่ก็หากัดชาวบ้านทั่ว
                แล้วยังมีหน้ามาคุยว่างบน้อยจัง เล่นเกมส์อยากต่ำ มีแต่คนโง่ละไอ้ความมีตังเยอะแต่ใช้ในด้านที่สมควรไม่เป็นเห็นแล้วอายสวะมัน มีคุยว่าของผม 200Kไม่รู้จักกระตุกหรือป่าาตุยังไม่เห็นคอม200Kมิงเลยไอ้สวะ
                เสือกมาคุยว่าคอมตัวเอง 200Kก่อนคุยช่วยเอามาโชว์ก่อน วันๆแม้งไม่ทำเซี้ยไรเลยสวะตัวนี้ ปล. ไปตายให้หนอนแดกเถอะมิงเกียจหนักไอ้พวกชอบดูถูกคน งี้และพวกมีความหลังสงสัยถูกคนดูถูกทุกวัน ถุ้ยๆ ไปไกลๆเท้าไป

Comment

เดกน้อยอโลนเน่อแม่มมมม ว่างมาก. สงสัยมันอโลนเหมือนชื่อ เก่งมากมั๊ยได้ข่มกระทู้เมื่อ8ปีที่แล้ว ขอให้เอ็งโดนแบน

Comment

Aloner นี่มัน จังไร จิงจิ๊งงงงงงง

Comment

Originally posted by athiwat201 View Post
                      ไอ้ห้านี้อีกและคุณมิงจะขุดขึ้นมาทำมั้ยว่ะไอ้สมองหมู กระทู้เค้าเงียบไป 5ปีจะ6ปีและ แม้งวันๆตุไม่ทำอะไรไล่แต่ไปหาขุดกระทู้เก่าๆ ไม่ก็หากัดชาวบ้านทั่ว
                      แล้วยังมีหน้ามาคุยว่างบน้อยจัง เล่นเกมส์อยากต่ำ มีแต่คนโง่ละไอ้ความมีตังเยอะแต่ใช้ในด้านที่สมควรไม่เป็นเห็นแล้วอายสวะมัน มีคุยว่าของผม 200Kไม่รู้จักกระตุกหรือป่าาตุยังไม่เห็นคอม200Kมิงเลยไอ้สวะ
                      เสือกมาคุยว่าคอมตัวเอง 200Kก่อนคุยช่วยเอามาโชว์ก่อน วันๆแม้งไม่ทำเซี้ยไรเลยสวะตัวนี้ ปล. ไปตายให้หนอนแดกเถอะมิงเกียจหนักไอ้พวกชอบดูถูกคน งี้และพวกมีความหลังสงสัยถูกคนดูถูกทุกวัน ถุ้ยๆ ไปไกลๆเท้าไป
                      +10 เลยท่าน

Comment

Aloner <--- เกรียนนี่ขุดมาทำมัย

Comment

โพส ราคานี้มาก็ ประกอบไห้เห็นด้วยนะคับ!!จะหาว่าหลอกลวง

Comment

alone ใครรู้ที่อยู่ มัน บอกผมที

จะได้ เอา แบตทาเรี่ยน ไปไถหัวให้สักหน่อย

กระทู้ 5 ปีกว่าแล้วมันยังดันขึ้นมา เพื่อ ?

Comment

Originally posted by March_z View Post
                              alone ใครรู้ที่อยู่ มัน บอกผมที

จะได้ เอา แบตทาเรี่ยน ไปไถหัวให้สักหน่อย

กระทู้ 5 ปีกว่าแล้วมันยังดันขึ้นมา เพื่อ ?
                              มันไม่เต็มครับอย่าไปสนใจเลย

Comment

Working...
                              X