Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ บอกวิธีแฟลชไบออส asrock k8nf4g ด้วยครับ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ บอกวิธีแฟลชไบออส asrock k8nf4g ด้วยครับ++

ใช้เมนบอร์ด asrock k8nf4g จะแฟลชไบออส ใหม่ต้องทำยังไงครับ ทำในดอสนะครับ
    พอดีได้ไบออสใหม่มา(mod)จะลองแฟลชดู บอกวีธีด้วยครับ รออยู่นะ

คู่มือครับ step by step ครับ

Comment

อ่านแล้วไม่เข้าใจครับ เลยมาถาม มันอธิบายไม่เหมือนรุ่นอื่นเลยงง

Comment

แฟลชบน window ได้เลยครับ
        มันมีเวอร์ชั่น window ครับง่ายมาก
        ลองทำดูไม่ยากแค่ แตก zip แล้วดับเบิลคลิก file

Comment

Working...
        X