Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอชิบไหม้ ซ่อมที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอชิบไหม้ ซ่อมที่ไหนครับ

ชิบตัวนี่มันไหม้อ่ะครับ มีร้านไหนที่ 1000ทิพ รับซ่อมมั่งครับ ราคา เท่าไหร

Comment

ร้านที่ใหน ที่ รับซ่อมเมนบอร์ด ทำได้หมด ครับ นั้นคือ IC ครับ ไม่ใช่ชิพ หาร์ดจอ ถ้าเป็นชิพการืดจอเสียซื้อให่ลูกเดียวคร้บ

Comment

ลองถามที่ศูนย์ดูสิครับ ไม่แน่เข้าอาจรับซ่อม

Comment

ชิปไหม้แบบนี้

ชื้อใหม่เหอะ เอาไปซ่อมเสียเงินเปล่า ๆ ให้เค้าหลอกฟัน

Comment

สงสัย oc จนไหม้

Comment

ทำไมมันไหม้ได้นะ สงสัยร้อน

Comment

ซื้อใหม่อย่างเดียวครับ

Comment

ร้านซ่อมเมนบอร์ดทำได้ครับ IC ตัวใหญ่ขนาดนี้ ไม่ยากครับ

ถ้ายังมีประกันอยู่ก็...

Comment

Working...
                  X