Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้โปรแกรม cpu-z ไฟที่ cpu มันขยับขึ้นลงตลอดเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้โปรแกรม cpu-z ไฟที่ cpu มันขยับขึ้นลงตลอดเลยครับ

ในโปรแกรม cpu-z ไฟที่ cpu มันขยับขึ้นลงตลอดเลยครับ

แล้วก็อีก 2 ตำแหน่งในรูป รวมเป็น3ตำแหน่ง มันมีปัญหาที่อะไรหรือป่าวครับ

ใช้ m/b asrockalive psu: delux 450w

อย่าใช้โปรแกรมนี้ดูไฟ

ส่วนเรื่อง FSB ขยับไปมา เล็กน้อย ไม่ใช่เรื่องแปลก

Comment

ปกติครับCPU-Z ถ้าอัดไฟมากขึ้นจะโชไม่ตรงเลยครับ ไม่ต้องไปสนใจ

Comment

แล้ว Asrock มันอัดไฟได้ด้วยเหรอครับ ?? -*-

Comment

อยากรู้ว่าถ้า enamax มันจะนิ่งไหมครับ

Comment

ถ้าไม่เปลี่ยนเลยนี่ซิครับ ผิดปกติ อิอิ

Comment

ปกติครับ แต่อย่าไปเอาอะไรมากับ cpu-z

Comment

Originally posted by Nutte View Post
                อยากรู้ว่าถ้า enamax มันจะนิ่งไหมครับ
                ผมใช้ enermax มันก็ขึ้นๆลงๆ

Comment

ปกติครับ

Comment

Working...
                  X