Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ ใครเปิด Bluetooth S41 ไม่ได้ ++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ ใครเปิด Bluetooth S41 ไม่ได้ ++

ผมพึ่งอ่านคู่มือครับ ต้องกด Fn + F12 แหะๆ ใครยังไม่รู้ก็ลองดูนะครับ (ต้องลงไดร์เวอร์ก่อนเด้อ)

เปิดปุ่ม blutooth ที่ข้างซ้าย ของเครื่องรึยังครับ

Comment

ด้านซ้ายมันเปิด Wi-fi ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

เปิดได้.....ตั้งนานแล้วครับ :P

Comment

เหอเหอ บอกไปตั้งแต่กระทู้ แรกๆแล้วคร้าบบบบบ

ได้อ่านกันมั้งไหมเนี้ย

Comment

เปิดปุ่ม wifi ที่ด้านข้างนั้นละครับ กด Fn+F12 สอง สามที จนกว่า blue on

Comment

Working...
            X