Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนพวกทีมงานพวกสมาชิก ท่านใดรู้บ้างว่ามีโปรแกรมให้หน้าจอคอมใช้แบบTouch Screen ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนพวกทีมงานพวกสมาชิก ท่านใดรู้บ้างว่ามีโปรแกรมให้หน้าจอคอมใช้แบบTouch Screen ได้

รบกวนพวกทีมงานพวกสมาชิก ท่านใดรู้บ้างว่ามีโปรแกรมให้หน้าจอคอมใช้แบบTouch Screen ได้
    บ้างครับพอรู้มาว่ามีพวกโปรแกรมใช้ได้แบบพวกเกมส์จับผิดภาพงี้น่ะครับท่านใดทราบ ลงบอกด้วยนะครับ ว่าชื่อโปรแกรมอะไรบ้างน่ะครับ

เคยเห็นแต่ใช้แผ่นเซนเซอร์ทัชสกรีนมาปิดจออีกทีครับ เป็นแผ่นใสๆ ซอร์ฟแวร์อย่างเดียวคงช่วยอะไรไม่ได้ ถ้าไม่มีเซนเซอร์

Comment

Software คงทำไม่ได้หรอกครับ
      ถ้าไม่ซื้อจอใหม่เป็น Touch Screen ก็คงต้องซื้อแผ่น Touch Screen แบบที่ข้างบนว่าไว้

Comment

โอ้ว...ขอบพระคุณหลายๆครับ

ไขข้อข้องใจจนกระจ่าง

(โดนฟันธงมาแว้วว).....

Comment

Working...
        X