Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความโง่ของเด็กอยากรู้อยากเห็นคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความโง่ของเด็กอยากรู้อยากเห็นคับ

ผมปรับตัว คูณ cpu แล้วพอเปิดแล้วมันไหม้คับ
    ไอเราก็นึกว่า cpu ไหม้ วันนี้ก็นัดซื้อ cpu กะพี่ในเว็ปคนนึงมา
    พอมาใส่ก็ไม่ติดคับ ก็เริ่มเซงๆ ไปลองยืม psu ของน้ามาใส่ ดันเปิดติด

ประสบการณ์คับ นึกว่า cpu พัง ที่ไหนได้ psu พัง เซงไปคับ อิอิ

มาเล่าสู่กันฟังคับ

อย่างนี้ก็มีซีพียูเหลือใช้ซิครับ

Comment

แน่นอนคับ -*-

Comment

- - แล้วไอ้ Power ดันมาพังตอนปรับตัวคูณพอดี บังเอิญจัง

Comment

เอา CPU ที่ไม่ใช้มาให้ผมก็ได้นะคับ หุหุ

Comment

ก็ว่าไปนั่น 555

Comment

Working...
            X