Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Colin McRae DiRT เข้าเกมส์แล้วเด้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Colin McRae DiRT เข้าเกมส์แล้วเด้ง

โหลดมาแล้ว ลงแล้ว อัพเดทแล้ว แคร๊ก เรียบร้อย เข้าเกมส์ มีโลโก Dirt ขึ้นกลาง Destop แล้วก็จอมืด หลังจากนั้นสัก 5 วิ ก็เด้งออกมาที่หน้าจอเดสทอปเหมือนเดิม เป็น 2-3 รอบแล้วครับ ลงใหม่ก็บ่หาย

SPEC
    C2D E6600
    HDD Seagate 250GB SATAII
    RAM Corsair XMS2 800 512 x 4 MB
    ASUS STRIKER EXTREME
    XFX GF 8800GTS 320MB
    X-Fi Fatality

ช่วยทีคร้าบ

เครื่องก้แรงนะ มีผิดพลาดตรงไหนหรือป่าว........พวกไดร์เวอร์ตรวจสอบดูยังครับ

Comment

ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ ผมใช้ไดรว์เวอร์ตัว BETA 162.15 ครับ

Comment

ใช้Crackตัวไหนอยู่หรอครับ

Comment

ของ RELOAD ครับ เครื่องเพื่อนผมข้างๆผมเนี่ย ลงได้ เล่นได้ ฮือออ ...เศร้า

C2D E6400
          Corsair Value 1*2 GB
          XFX 7900GS

Comment

กำเครื่องแรงดันเล่นไม่ได้ซ่ะงั้น

Comment

เครื่องแรงไป เกมส์รับไม่ได้ครับ !! (ล้อเล่น) เอิ๊กๆ ^^''

Comment

ลองเปลี่ยนwindowsดูครับ (เกี่ยวมั้ยเอ่ย) แต่ผมเคยลองลงเกมอื่น เคยมีอาการเหมือนกันครับ ผมเลยลงwindowsตัวอื่น เล่นได้ครับ ยังไงลองดูนะครับ

Comment

Working...
                X