Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้มัน Dead Pixel ป่าวครับ เป็นก้อนเลย (SZ42)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใหญ่ขนาดนี้ เพิ่งจะเคยเห็นนะนี้

Comment

เคลมได้หรอครับ 1 จุด...

Comment

Originally posted by bio_hazard_8 View Post
        เคลมได้หรอครับ 1 จุด...

อ่ะจิงด้วยๆ 1 จุดเองน้า เครมได้เหรองาป อิอิ แซวเน้อ

1 จุด 1 จุด 1 จุด 1 จุด 1 จุด 1 จุด ไม่ให้เครมๆ 5555

Comment

มาเป็นม๊อบเลย เหอๆ กำลังอินเทรด์

Comment

รายงานผลครับ
            พึ่งไปรับกลับมาเมื่อสักครุ่นี้เอง
            สรุปว่ามันเป็นฝุ่นยักษ์ครับ
            ช่างไม่บอกรายละเอียดมาก แต่เค้าบอกว่า ทำความสะอาดจอ (จากด้านใน)
            แล้วบอกว่า รุ่น SZ ทุกตัวมันมีบั๊ก ตรงขอบจอ ที่มีรูให้ฝุ่นควายเข้าไปได้ครับ

ซึ่งอาจจะไม่รวมถึงฝุ่นอย่างเดียว แต่รวมไปถึง
            เศษอะไรต่างๆด้วย เช่นถ้ายัดไว้ในกระเป๋า แล้วมีเศษอะไรหลุดอกมาก็มีสิทธิ์เข้าไปนอนในจอได้

ด้วยประการฉะนี้ครับ ก็ต้องระวังกันต่อไป -*-

Comment

เหอๆๆ โซนี่ทำพิษอีกแล้ว

Comment

ตกลงหายแล้วเหรอครับ ?

Comment

5555 อ่านไปอ่านมา โคตรขำเลยอะ ม็อบDP สะเก็ดระเบิด อิอิ เจ้าของกระทู้ทนใช้งานได้ ก็ซูฮกล่ะครับ

เดี๋ยว โซนี่มันบอกว่า 1 จุดไม่รับเคลมฮะ เชิญทนใช้ต่อไป ฮ่าๆๆๆๆๆ

อีกหน่อยก็คงจะเป็น 1 จุด ทั้งจอ เหลือที่ใช้งานกรระตึ๋งนึง :P

Comment

แวะเข้ามาส่องครับ

______________________________________________________________
                    ชุมชนออนไลน์ชลบุรี

Comment

แวะเข้ามาส่องครับ

______________________________________________________________
                      ชุมชนออนไลน์ชลบุรี

Comment

Working...
                      X