Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ ขอถามแบบโง่ๆหน่อยครับ หุหุ อาการการ์ดจอไฟไม่พอเ็ป็นยังไงอ่ะครับ +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• +++ ขอถามแบบโง่ๆหน่อยครับ หุหุ อาการการ์ดจอไฟไม่พอเ็ป็นยังไงอ่ะครับ +++

เทส 3D mark 01 , 03 , 05 , 06 ผ่านป่าวครับ อาการที่สังเกตได้อะไรประมาณนั้นอ่ะครับ
    คือมีคนถามผมมาอีกที ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน รบกวนหน่อยนะครับ

รีสตาท ครับ
    ค้าง
    และอีกหลายๆอย่าง

Comment

ภาพแตก ตั่งแต่ เป็นจุดๆเล็กๆ ที่ต้องสังเกตุดีๆ จนถึง มองไม่รู้เรื่องเลย

Comment

ตอบเหมือนข้างบน เล่นอยู่ดีๆ มันของกินไฟ ถ้าไฟไม่พอมันก็งอแง อะ

Comment

เลี่ยงยากนะนี่ ยังกะเลี้ยงลูก

Comment

คงค้าง หรือรีสตาร์ทครับ

Comment

Working...
            X