Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thermaltake armor silver with Big water 745

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thermaltake armor silver with Big water 745

เพื่อนๆ พี่ช่วยแนะนำหน่อยคับว่าผมต้องทำอะไรเพิ่มเติมบ้างคับแล้วใส่ไฟยังไงให้มันสวยหน่อยอะคับรู้สึกไฟมันยังไม่ค่อยสวยเท่าไร่เลยคับ

แล้วมีปัญหาเรื่องสายไฟของ PSU ไม่พอกับสายที่ต้องเสียบทำไงดีคับ พัดลมประมาน 3 ตัวยังไม่ได้เสียบไฟเข้าเลยคับ

ผมเด็กใหม่หัดโมคับแนะนำหน่อยคับพี่ๆเพื่อนๆ
    Last edited by PArt; 6 Jul 2007, 10:55:06.

1
    Last edited by PArt; 6 Jul 2007, 10:47:38.

Comment

ต้องใช้ Cool lant 1ขวดกะอีก1/3 ขวด เพราะสายมันยาวจัดไปหน่อย เปลืองน้ำน่าดูคับ
      Last edited by PArt; 6 Jul 2007, 11:01:00.

Comment

ห้องผมรกสุดๆทำความสะอาด 3 เดือนหน แต่คอมคอมเช็ดทุกวันคับ

สังเกตุตรงพัดลมผมคับ ติด 1 ตัวเอง เพราะสายไฟเสียบไม่พอ
        Last edited by PArt; 6 Jul 2007, 11:11:22.

Comment

คีบอดผมยังใช้ ของฟรีอยู่เลยคับ ซื้อคอมแถมมาใช้มาประมาน 7-8 ปีแล้วคับ อยากได้คีบอดใหม่จัง

พัดลมตัวกลาง มันบดบังทัศนวิสัยเสียจริง
          Last edited by PArt; 6 Jul 2007, 11:05:12.

Comment

ด้านหลังคับ
            Last edited by PArt; 6 Jul 2007, 14:10:35.

Comment

เหลือกินแล้วครับ แต่ผมชอบแนวเคสสีดำมากกว่าอะ กับน้ำยา Coolant สีฟ้า

sigpic

Comment

หมูผมเปลี่ยนสีได้น่ะคับเป็นนวัตกรรมใหม่ ว่าจาเอาใส่ในเคสแต่กลัวหมูผมร้อนคับ สงสัยต้องใส่หมูเล่นน้ำ
                Last edited by PArt; 6 Jul 2007, 14:19:57.

Comment

เกมมันๆ มาแลกกันเล่นก็ได้คับ ได้ไม่ต้องซื้อบ่อยๆ

กะคีบอดเน่าๆ
                  Last edited by PArt; 6 Jul 2007, 14:17:53.

Comment

พัดลมข้างเคสตัวใหญ่ ซื้อจากใดมาท่าน

Comment

พัดลมตัวเดียวก็เกินพอแล้วมั้งนั้นหนะ ใหญ่ซะขนาดนั้นเชียว เหอะๆๆๆ....

Comment

มาติดตามผลงานครับ คอมก็สวย แรงก็แรง อิอิ

Comment

เอามาจนได้...........สวยครับสวย......

Comment

ฝาข้างมันมีมาจาก CASE แล้วคับ
                            http://www.tkcom99.com/product_detai...d=1&s_cat_id=2

ตัวนี้คับ

Comment

Originally posted by numz View Post
                              มาติดตามผลงานครับ คอมก็สวย แรงก็แรง อิอิ
                              เดี๋ยวแรงก็หมดและคับ จะ ดาวเกรด กาดจออีกสักรอบ ฮ่าๆ

Comment

Working...
                              X