Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องAM2 กะ Asus silent squar

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องAM2 กะ Asus silent squar

เรื่องAM2
    ตอนนี้ใครพอหาX2 3600+ได้มั่งครับ ผมเดินทั่ว1000ทิพแล้วนะ ไม่มีเลย บางร้านโชว์อยู่เห็นๆบอกไม่มีเฉย ใครเจอที่ไหนบอกกันมั่งนะท่าน หาอยู่

เรื่องAsus silent squar
    มันใส่กัยAM2ได้มั้ยท่าน ไปเจอตัวนึงขาย2500ประกันDcomลดได้อีก สวยดีแฮะ
    เจ้าของร้านบอกมันใส่ได้ทุกซอกเก็ตครับ

ใครแวะเข้ามาตอบขอให้เฮงๆรวยๆนะท่าน

X2 3600+ เกลี้ยง จริงๆ

Comment

อุอุ 2500 พงนะนั่นครับ ใส่กับ AM2 ไม่ได้ตามเคย . .

Comment

Working...
      X