Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเรื่องวินโดว์ กับ spec com ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเรื่องวินโดว์ กับ spec com ครับ

spec เครื่องนะ ครับ CPU intel E 6600 บอร์ด P5BE แรม 2 GB ฮาสดิส 250 การ์ดจอ XFX 6800 (แล้วโมร์เอาครับ) หลักๆนะครับ คอมเพิ่งซื้อใหม่ แต่ว่าด้วยความไม่รู้ครับ แล้วก็ทำไม่ได้ ลองมั่วๆแล้วอยู่สองวัน
    1. มันลง วินโดว์ XP 32บิต ไม่ได้หรือครับ หรือถ้าลงได้ ต้องใช้ วินโดว์ XP 32 bit ตัวไหน คือว่าผมจะต้องใช้โปรแกรม AUTO CAD อ้อตอนนี้เครื่องใช้ วินโดว์ XP 64 บิต อยู่ครับ มันลง AUTO CAD ไม่ได้
    ส่วน 3ds MAX ที่ใช้นี่ไม่มีปัญหา ลงได้

ช่วยแนะนำที่ครับ ขอบคุณครับ
Working...
X