Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่องของเคสเหล็กกับเคสอลูมิเนียมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่องของเคสเหล็กกับเคสอลูมิเนียมครับ

ระหว่างเคสเหล็กที่มีพัดลมมากกว่ากับเคสอลูมิเนียมที่มีพัดลมน้อยกว่าเคสอย่างไหนเย็นกว่ากันครับ ขอบคุณครับ ตอนนี้เล็ง Smilodon กับ Armor Jr. ครับ ไม่รู้จะเลือกตัวไหน..
    Last edited by gerrard; 6 Jul 2007, 17:56:09.

ไม่เคยคิดเลยว่า เคสไหนเย็นกว่ากัน

Comment

สำหรับผมแล้วเคสอลูได้เรื่องความสวย

Comment

ผมชอบพัดลมเยอะๆนะ
        แต่อย่าบังทิศทางลมแล้วกัน

หรือรณรงค์ 3ป. ครับ (เคสไหนก็ได้)

เปิดเคส เปิดแอร์ เปิดพัดลม

Comment

ไม่รู้เหมือนกันนะครับ เปิดฝาเคสตลอด

แต่ผมว่าอลูดูมีสไตล์ดี

Comment

เย็นไม่เย็นที่มันอยู่ที่การจัดทิศทางการไหลของลมในเคสไม่ใช่หรือครับ

Comment

แบบไหนก็เย็นได้ครับ ชอบอลูมากกว่า เบากว่า ไม่เป็นสนิมน่าเกลียด

Comment

อลูครับ ทีเดียวจบ เปลี่ยนแต่ซัพพลาย เลือกที่ถูกใจ ใช้ยาวๆแพงหน่อยช่างมัน (สำหรับคนไม่ขี้เบื่อนะ ถ้าขี้เบื่อตามใจชอบเลยเดี๋ยวก็เปลี่ยน)

ผมลงไปกับเคสแพงพอสมควรเลย แต่คิดว่า อีกหลายปี กว่าจะเปลีย่น(ยกเว้นบอร์ดใหม่มันจะใส่เคสเดิมไมได้)

อลูมิเนียมไม่มีสนิม และเบากว่า เย็นหรือร้อนกว่ากันคงไม่มาก อยู่ที่เราจัดทางลมครับ

Comment

เบาๆดีกว่าครับ โจรยกง่ายดีด้วย สงสารโจรมัน

Comment

Working...
                  X