Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมชิบเซท P35 มันร้อนขนาดนี้เลยหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมชิบเซท P35 มันร้อนขนาดนี้เลยหรอครับ

มันร้อนมากถึงขนาดต้องติดซิ้งค์ให้มันวุ่นวายขนาดนี้เลยหรอครับ
    ท่านใดใช้ P35 มาเล่าประสบการณ์ให้ฟังกันหน่อยนะครับ

เพื่อความเท่มั้ง นะ 555+
    ไม่รู้ครับ ใช้แค่ P965 เอง นะ
    รอท่านที่ใช้ มาบอกละกัน

Comment

เท่ สวย แพง ครบ สูตร เลย เอิ้ก ๆ

Comment

ความงามอันยิ่งใหญ่ ต้องแลกด้วยราคาที่ใหญ่ยิ่ง

Comment

ง่า - -" ไม่มีใครตอบเลยครับ
          สงสัยมันจะติดเพื่อความสวยจริงๆ

Comment

เรื่องร้อนคงมีแต่เค้าคงทำให้สวยด้วยเพื่อความงามที่เรียกราคาได้

Comment

คือที่ติดเพิ่อมเพื่อให้การ OC ทำได้มากยิ่งขึ้นคะ ชิปไม่ได้ร้อนหรอก เราพตอนเราเปิดใช้แต่ยังไม่เข้าวินโดวโดวส์ อยู่ที่ 28 C ร้อนไหม

Comment

อีกอย่างเป้นธรรมดา ที่ Premium มันมีอะไรที่เหนือกว่า ไม่อย่างนั้นมันก็เหมือน Deluxe สิ

Comment

รุ่นนี้แถมแรมมาให้ด้วยนะครับ แล้วเพิ่มทีหลังก็ไม่ได้ จะเปลี่ยนก็ไม่ได้ครับ ไม่อยากจะคิดว่ามันจะราคาเท่าไหร่

Comment

ของผมมันร้อนมากมาย เปิดคอมมาก็40แล้ว เล่นเกมอยู่ประมาณ45-47

Comment

บอร์ดดูอลังการมากๆเลยครับ

Comment

Working...
                      X