Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น BATTLEFIELD2 มั้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น BATTLEFIELD2 มั้ง

ผมซื้อแผ่น BATTLEFIELD2 มาของแท้นะครับจะเอามาเล่นออนไล แต่เล่นออนไลไม่ได้
    ผมต้องโหลด patch หริอ map อะไรเพิ่มมั้ง ช่วยบอกที่ครับ ขอเปนลิ้งค์ มาเลยก็จะดีมากครับ อยากเล่นมาก

www.ea.co.th เข้าหน้าdownloadครับ โหลดแพท 1.3 กะ 1.41ครับ โหลดตัว1.41 ก่อนนะครับแล้วลองลกดูถ้าลงผ่านก็เล่นได้เลยไม่ต้องโหลด1.3มาครับ

Comment

จะลองดูครับ

Comment

สู้ๆ ครับ 555+

Comment

อยากจะเล่นอยู่เหมือนกันแต่เห็นเค้าบอกช่างเทคนิคตรวจรันเวย์กันบ่อยมากแถมมีติดระบบระเบิดตัวเองให้เครื่องบินอีก เลยไม่อยากเสี่ยงซื้อ

Comment

อิอิ เจอแบบนี้ ทำใจอย่าวเดวครับ โหลดแต่ตัว1.41 มาตัวเดียวก็เล่นได้และครับ

Comment

บางเครื่องลง1.41ก่อน1.3ไมได้ ต้องโหลด 1.3มาลงถึงจาลง1.41ได้ไม่ณู้ทำไม -*-

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                อยากจะเล่นอยู่เหมือนกันแต่เห็นเค้าบอกช่างเทคนิคตรวจรันเวย์กันบ่อยมากแถมมีติดระบบระเบิดตัวเองให้เครื่องบินอีก เลยไม่อยากเสี่ยงซื้อ
                ไม่get แปลหน่อย คืออาไร อ้าวกรรม นึกว่ายังไม่ขึ้น ซ้อนเลย -*-

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
                  ไม่get แปลหน่อย คืออาไร อ้าวกรรม นึกว่ายังไม่ขึ้น ซ้อนเลย -*-
                  ^^มีพวกตรวจสอบเครื่องบินให้ เช็ครันเว ทำความสะอาดรันเวให้ด้วย ก็คือ พวกแย่งกันจะขับเครื่องบินเต็มไปหมดครับ^^

Comment

Originally posted by crYsIs View Post
                    ^^มีพวกตรวจสอบเครื่องบินให้ เช็ครันเว ทำความสะอาดรันเวให้ด้วย ก็คือ พวกแย่งกันจะขับเครื่องบินเต็มไปหมดครับ^^
                    ก้อไปเล่น เซิฟ no car ดิคับ

โหลด patch1.41 เสร็จก้อโหลด map ใหม่มาลงด้วยเลย

http://www.ea.co.th/eagames/Download.php?id=18

Comment

เจอกันก็ทักกันได้นะครับ "SR-16 warrior"

Comment

แย่งเครื่องไม่เท่าไหร่แต่พวกเราขับได้แล้วมันไปขวางรันเวย์น่ะสิเราไม่รีบเอาเครื่องออกเดี๋ยวมีคนยิงทะลุกระจกอีก
                        เราเครื่องออกวิ่งไปทับมันก็กดลงโทษเรา
                        เห็นเพื่อนเล่นแล้วเลยปลง

Comment

ช่างเทคนิคตรวจรันเวย์กันบ่อยมากแถมมีติดระบบระเบิดตัวเองให้เครื่องบินอีก
                          เขาหมายถึง " เกรียนมันเยอะ " น่ะครับ

ตอนแรก ๆ เห็นแค่เซิฟของไทยนะ ซักพัก ทำไมไประบาดที่เซิฟนอก

ปล. ไวรัสเกรียนไทยมันแรงจริง ๆ ระบาดข้ามสัญชาติได้ด้วย

Comment

อยู่หมู่เดียวกันได้นะ

SpoNG **ZA**

Comment

แล้ว 2 กะ ตัว 2142 นี่มันยังไงกันหรอคับ ลงแล้วจะเล่นเหมือนกันรึป่าวคับ เห็นมี 2 กะ 2142

Comment

Working...
                              X