Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรียบร้อยครับGalaxy GF7900GS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรียบร้อยครับGalaxy GF7900GS

เรียบร้อยครับGalaxy GF7900GS ซิงเซลแมน ลวดสีเงินใบสีฟ้า ร้านเขาบอกว่าเป็นตัวใหม่เป็นHDTV ไม่ใช่HDMI ocเท่าไรไม่รู้ดูไม่เป็นครับ 5890HWH
    เกมส์S.T.A.L.K.E.R. - Shadow of Chernobyl มีกระตุกเหมือนกันไม่รู้เป็นเพราะอะไร
    ยืมรูปเขามา
    Last edited by pony; 6 Jul 2007, 22:30:08.

ยินดีด้วยคับ
    เทสมาโชว์โหน่ยๆ

Comment

งาม แต้ๆ

Comment

เค้าเรียกHDCPครับ จะมีสายต่อComponetมาให้ครับ น้ำเงิน เขียว แดงอะ

HDTV มานคือทีวีที่ลองรับHidefครับ ส่วนHDMI มานคือชื่อ portที่รองรับhidef และมีระบบเสียงภายในตัวครับสายเสียอยู่ว่างั้น อิอิ

Comment

เกมส์S.T.A.L.K.E.R. มันแด๊กสเปคเกินเหตุครับ....เล่น fear ดูสิหรือ R6 ก็ได้

Comment

เกมส์S.T.A.L.K.E.R. - Shadow of Chernobyl มีกระตุกเหมือนกันไม่รู้เป็นเพราะอะไร
            มันไม่มีปัญหาอะไรใช่ไหมครับ

Comment

แรม 2G รึปาว อะ

Comment

ครับ แรม 2G
                อนาคตจะเพิ่มอีก2ครับเร็วๆๆนี้จะได้เป็น4G

Comment

แหม่กาด์รน่าจะเป็น โซลิ

Comment

กล่องให้ดูครับ ไม่รู้จะดีไหม

เรียบร้อยครับGalaxy GF7900GS ซิงเซลแมน ลวดสีเงินใบสีฟ้า ร้านเขาบอกว่าเป็นตัวใหม่เป็นHDTV ไม่ใช่HDMI ocเท่าไรไม่รู้ดูไม่เป็นครับ 5890HWH
                    เกมส์S.T.A.L.K.E.R. - Shadow of Chernobyl มีกระตุกเหมือนกันไม่รู้เป็นเพราะอะไร[/SIZE] ไม่รู้จะดีไหม และตัวเก่าใช้ไม่ถึง2เดือน
                    โทษทีครับ
                    Last edited by pony; 7 Jul 2007, 00:39:36.

Comment

กล่องใหม่ครับ

รียบร้อยครับGalaxy GF7900GS ซิงเซลแมน ลวดสีเงินใบสีฟ้า ร้านเขาบอกว่าเป็นตัวใหม่เป็นocเท่าไรไม่รู้ดูไม่เป็นครับ 5890HWH
                      เกมส์S.T.A.L.K.E.R. - Shadow of Chernobyl มีกระตุกเหมือนกันไม่รู้เป็นเพราะอะไร ไม่รู้จะดีไหม และกล่องตัวเก่าด้วยใช้ไม่ถึง2เดือน
                      โทษทีครับผิดพลาดนิดหน่อย

Comment

กระตุกก็ " ลาก " ต่อเลยครับ

Comment

ไม่เป็นเลยคับ ลากใช่การโอเวอร์คอกไหมครับ
                          ไม่รู้เขียนถูกเปล่า

Comment

Originally posted by pony View Post
                            ไม่เป็นเลยคับ ลากใช่การโอเวอร์คอกไหมครับ
                            ไม่รู้เขียนถูกเปล่า
                            - ใช่ครับ
                            - เขียนได้หลายแบบครับ คล๊อก คล๊อค คล็อก คล็อค สั้นๆก็ OC ครับ ง่ายดี

Comment

ขอบคุณครับ เอาไว้ไปให้ร้านคอม คล๊อกให้กว่า เพราะผมไม่เปผ้นเลย

Comment

Working...
                              X