Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxy7900GS ซิงค์ zalmanใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxy7900GS ซิงค์ zalmanใหม่

GALAXY PCI Ex 79SEF6HBZE PCIE GF79GS/256 DDR3 3 Yrs. ALC 5890
    กล่องแบบนี้ใครเคยแกะดูเม็ด และค่ามันได้แค่ไหนเท่าไรต่อเท่าไรอยากรู้แบบเดิมๆนะครับ

- การ์ดอยู่กับท่านแล้วก็แกะดูได้เลยครับ ส่วน Core/Mem ก็ใช้ Riva Tuner เช็คได้เลยครับ
    - ของคนอื่นกับของท่านอาจจะไม่เหมือนกันก็ได้ครับ แค่กล่องบอกอะไรไม่ได้ละเอียดขนาดนั้นครับ

Comment

ผมไม่เป็นเลยCore/Mem ก็ใช้ Riva Tuner จะแกะก็ไม่กล้ากลัวมีปัญหาต้องเครมไกลครับลำบาก
      เด็กจัน
      ช่วยดันหน่อยนะครับเพื่อมีใครลองแกะดู
      Last edited by pony; 7 Jul 2007, 02:01:51.

Comment

ลองเช็คดูก่อนครับ ว่าแบบเดิมๆเท่าไร

Comment

ผมจะลองเช็คดู ผมต้องเข้าไปที่อะไรครับ
          จะเริ่มตรงไหนต้องขอโทษผมไม่เป็นจริงๆ จบป.6ด้วย งูๆปลาๆพอได้ครับ

Comment

โหลด rivatuner หรือ Atitool มาเปิดดูก็ได้ครับ
            วิธีใช้ rivatuner ดูตามรูปที่ป๋าลงไว้ให้
            สำหรับ Atitool ก็รันโปรแกรมขึ้นมาเดี๋ยวมันจะบอกรายละเอียดเอง

Comment

Originally posted by dears View Post
              โหลด rivatuner หรือ Atitool มาเปิดดูก็ได้ครับ
              วิธีใช้ rivatuner ดูตามรูปที่ป๋าลงไว้ให้
              สำหรับ Atitool ก็รันโปรแกรมขึ้นมาเดี๋ยวมันจะบอกรายละเอียดเอง
              แบบนี้ครับ

Comment

ป๋านอนดึก แถมตื่นเช้าอีกแฮะ เหอะๆๆๆ เสาร์อาทิตย์ว่างงานอ่ะดิเนี่ยะ....

Comment

555+

Comment

เดิมๆครับ7900gs

เดิมๆครับ แล้วก็ทำอะไรไม่เป็นแล้วครับ
                    พี่เขาว่าถ้า oc แล้วอายุการใช้งานจะสั้นลงใช่ไหมครับ

Comment

ก็มีส่วนครับ แต่ถ้าดูแลเรื่องอุณหภูมิดีๆ เช่น ใช้ซิงค์แต่ง หรือ เป่าพัดลมอัด ก็ไม่ต่างกับใช้งานแบบเดิมๆเท่าไร

Comment

เดิมๆถามพี่ว่า คิดว่าดีพอไหมครับแล้วCore/Mem รุ่นผมมันจะเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by pony View Post
                          เดิมๆถามพี่ว่า คิดว่าดีพอไหมครับแล้วCore/Mem รุ่นผมมันจะเท่าไรครับ
                          - อยู่ที่ท่านครับ ว่าพอใจรึเปล่า
                          - ลองดูเองเลยครับ การ์ดอยู่กับท่านแล้ว

Comment

ขอบคุณครับๆๆๆ ผมว่าคงพอครับเกมส์ไหนเล่นไม่ได้ก็อย่าไปเล่นมัน จะซื้อใหม่ก็....ภรรยาบ่นอีกใช้ไปสักหน่อย จงพึงพอใจครับ!!

ลองดูเองเลยครับ การ์ดอยู่กับท่านแล้ว -ผมไม่ค่อยเป็นเลย
                            Last edited by pony; 8 Jul 2007, 15:36:51.

Comment

CPU ผมเองเพิ่งโหลดมา

เพิ่งโหลดมา
                              ความร้อนเขาดูกันตรงไหนครับ

Comment

Working...
                              X