Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วตอบหน่อยคร้าบ ข้องใจมากก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วตอบหน่อยคร้าบ ข้องใจมากก

ถ้าลงโปรแกรม anti virus ที่ drive อื่น ที่ไม่ใช่ drive c จะเป็นอย่างไร คับ มีผลเสียมั้ย

ขอบคคุณล่วงหน้าคับ

ลงได้ไม่มีปัญหาครับ ไม่ต่างกัน

Comment

ลงได้ แต่ไม่ขอแนะนำ....

Comment

เรื่องมันคือว่า คอมผมลงโปรแกรม DEEP FREEZ คล้าย ๆ กับ การ์ด undo ที่ drive C: แล้วผมใช้โปรแกรม
        antivirus AVG ซึ่งมันอัพเดททุกวัน เลยอยากลงไว้ที่ drive D: ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

Comment

ไม่มีปัญหาในการใช้ แต่มีปัญหาในการลบอกกจากเครื่องบางทีอาจลบออกไม่หมดนะงะ

Comment

Working...
          X