Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GTs ของ ASUS ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GTs ของ ASUS ดีไหมครับ

ก็ไปถามร้านคอมอะครับ เขาบอก galaxy 8800GTS ไม่มี มีแต่ของ ASUS อะครับ อยากทราบว่าประสิทธิภาพมันเหมือนกันไหมครับ

ไม่แตกต่างกันมากนะครับ ตระกูล 8800GTS เหมือนกัน แค่ราคา

Comment

8800GTS เป็น Ref Card จาก nVidia เหมือนกันหมดครับ ต้องเลือกที่
      - ประกัน
      - ราคา
      - Bundle
      - ความชอบส่วนตัว
      ครับ

Comment

ตอบเคลียร์ดีครับ ตามนั้นครับ

Comment

hardware house ลองไปดูหรือยังครับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ประสิทธิภาพไม่ต่างกันครับ

Comment

เป็น Ref Card จาก nVidia หมดครับ ตามท่าน Gearhead ครับผม

Comment

สำหรับการ์ดในรุ่น EN8600GTS SILENT นี้ เนื่องจากมันเป็นการ์ดที่ใช้กราฟฟิกชิป GeForce 8600 GTS มันก็เลยจำเป็นต้องมีช่องเสียบไฟเลี้ยงเพิ่มเติมชนิด 6-pin จากพาวเวอร์ซัพพลายมาให้ครับ

ต้องใช้พาวเวอร์ซัพพลายรุ่นไหนหรอครับ พอดีซื้อมาแล้วแต่พาวเวอร์ซัพพลายไม่มีสายไฟไปเลี้ยงการ์ดจอ

Comment

Originally posted by AP View Post
                  สำหรับการ์ดในรุ่น EN8600GTS SILENT นี้ เนื่องจากมันเป็นการ์ดที่ใช้กราฟฟิกชิป GeForce 8600 GTS มันก็เลยจำเป็นต้องมีช่องเสียบไฟเลี้ยงเพิ่มเติมชนิด 6-pin จากพาวเวอร์ซัพพลายมาให้ครับ

ต้องใช้พาวเวอร์ซัพพลายรุ่นไหนหรอครับ พอดีซื้อมาแล้วแต่พาวเวอร์ซัพพลายไม่มีสายไฟไปเลี้ยงการ์ดจอ
                  ไม่เห็นต้องเสียบเพิ่มนี่ครับ

http://www.overclockzone.com/spin9/r...600gts_silent/

Comment

ใช่อยู่เหมียนกันคับป๋ม

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      ไม่เห็นต้องเสียบเพิ่มนี่ครับ

http://www.overclockzone.com/spin9/r...600gts_silent/
                      เขาหมายถึง 8600GTS ครับท่านหัวเกียร์

http://www.overclockzone.com/spin9/r...nt/index2.html

Comment

ฮิ้ววว... ลืมดูจริงๆครับ

Comment

ดูความถี่ด้วยครับ

Comment

ไม่ลองชายตามาแล XFX มั่งเหรอท่าน สวยดีนา ซิงค์สีขาวๆ อวบๆ

Comment

Originally posted by CuteCool View Post
                              ไม่ลองชายตามาแล XFX มั่งเหรอท่าน สวยดีนา ซิงค์สีขาวๆ อวบๆ
                              แถวบ้านไม่ได้เรียกชายตา เรียกว่า ชะเง้อมองหวังจะเด็ดดอกฟ้าเลยละครับ

Comment

Working...
                              X