Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำอุปกรณ์หน่วยจิ ผมจะ Overclock CPU E4300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำอุปกรณ์หน่วยจิ ผมจะ Overclock CPU E4300

คือว่าอยากจะ OverClock CPU Core2 E4300 วิธี Overclock มี แต่อุปกรณ์ไม่มีบอกก็เลยรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อย อยากทราบว่า Main Board ASUS P5LD2 SE นั้นเรา Overclock CPU ที่ BIOS ได้รึเปล่า ถ้าไม่ดีช่วยแนะนำ Main Board กับ ตัวระบายความร้อนให้ CPU ตอนที่ Overclock ให้หน่วย
    (ไอ้ตัวระบายความร้อนนี่แหล่ะ อยากรู้ยี่ห้อ และราคา มากเลย) กะว่าจะ OverClock ให้ได้ แค่ 3GHz ก็พอ

DS3 v3.3 ก็ได้ครับ ถ้าอยากได้แจ่มๆก็ Dark

ซิ้งก็ Andy,Ultra120,HR-01

Comment

Working...
    X