Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยโอเวอร์คล็อก GeCube Radeon 9550 EXTREME

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยโอเวอร์คล็อก GeCube Radeon 9550 EXTREME

มีใครเคยโอเวอร์คล็อก GeCube Radeon 9550 EXTREME ให้เป็น 9600XTบ้างครับ อยากเพิ่มความแรงมั้งนะบังเอิญหมดประกันแล้วครับ อยากลองให้แรงกว่าเดิมนะครับ

ลองลากให้เกิน 500/600 แล้ว test ภาพไม่แตก มันก็เป็น 9600XT แล้วละครับ

Comment

เคลองลากอยู่ครับแต่ภาพแตกเลยครับ เคยได้ยินว่ามีคนเคยปรับแรงดันไฟอ่ะครับอยากรู้วีธีทำนะครับ

Comment

Working...
      X