Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นคุณจะเลือกตัวไหน ระหว่าง.......

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เป็นคุณจะเลือกตัวไหน ระหว่าง.......

เป็นคุณจะเลือกตัวไหนระหว่าง
    1. E6600:P5B-E:Corsair XMS2 2GB:ATI X1950PRO 256MB:X-Fi XtremeMusic....
    2. X2 4800+:A8N-DLX:Corsair 2GB:GF 7900GT EXT:X-Fi XtremeMusic...

ตัวไหนดีครับช่วยเลือกหน่อย

ชุดแรก อย่าไปรอ

Comment

ชุดแรกเหมือนกันครับ เหมือนจัดลำเอียงๆยังไงไม่รู้นะครับ(ชุดแรกของดีหมด)
      อิอิ

Comment

อยากได้อันแรกอ่ะ

Comment

ชุด 1 OK กว่าครับ
          (ตามข้างบน จัดไป)
          *ถ้า X2 6000+ ก็ค่อยน่าสน นะ

Comment

1. E6600:P5B-E:Corsair XMS2 2GB:ATI X1950PRO 256MB:X-Fi XtremeMusic
            อันนี้ด้วยคน

Comment

ข้างบนๆๆๆ

Comment

เห้นเเล้วอยากได้บ้างจัง

Comment

ข้างบนมาเยอะขอข้างล่างแล้วกัน

Comment

ชุดแรกอยู่แล้วล่ะครับ

CPU ก็แรงกว่า การ์ดจอก็เหนือกว่า แต่ก็แพงกว่า ไม่แฟร์ นะเนี่ย

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ ..... จริง ๆ ไม่ได้จัดสเป็กใหม่อะไรหรอกครับ จริง ๆ แล้วผมแค่อยากเทียบคอมที่ใช่อยู่ทั้งสองตัวว่าตัวไหนดีกว่ากัน จะได้เปลี่ยนเอาไปไว้ใช้ที่บ้าน (คอมสองตัวนี้อยู่คนล่ะที่กัน)

Comment

จับข้างบน...เอาข้างล่าง -_-"

Comment

Originally posted by gajuue View Post
                          จับข้างบน...เอาข้างล่าง -_-"
                          ผมคิดนะเนี้ย

Comment

Working...
                          X