Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for Speed Carbon กับ The Sims2 มันไม่ชอบ Vista หรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for Speed Carbon กับ The Sims2 มันไม่ชอบ Vista หรอคับ

ผมเล่น Need for Speed Carbon คับ เล่นบนวิสต้าพอจะเข้ากับหน้าจอก็มืดไป ได้ยินแต่เสียง โลโก้ของอีกเอ เหมือนกับเสป็กไม่พอ แต่พอเล่นบน XP ไม่เห็นมีปัญหา อีกเกมนึง The Sims2 เข้าเกมได้ไปถึงหน้าแรกแล้วจอมันก็เป็นสีแปลก กระพิบไปกระพิบมาเหมือนมันช๊อตลองรีตาดหลายคังก็ไม่หาย ทำไงดีคับ
    AMD X2 4400+ 939
    Asus A8N-E
    Cori...... 1GB 400MHz *2
    XFX 8800GTS 320MB
    HDD 160GB 7200RPM *2 RAID 0

ผมว่ามันเล่นกับ Vista ไม่ได้ครับ ผมลองแล้ว ไม่ได้เลย

Comment

Vistaยังใหม่เกินไปที่จะใช้ Xpกานต่อไป

Comment

cabon บนvista เล่นได้ครับ แต่ต้องไปแก้ไฟล์ movie ให้เป็นmovies <<<< ใส่ไรไปก็ได้ครับ แล้วถึงจะเล่นได้ครับ ลองดูครับ

Comment

ไม่ใช่เกมส์ไม่ชอบ ..แต่วิสต้าต่างหากที่ไม่ชอบเกม XP...อิอิ.........มันไม่รู้จักเกมส์เก่าๆ...555

Comment

ตอนนี้เล่นคาบอนบนเอ็กพีคับ แต่อย่ากเล่นคายซิดไม่รู้ว่าเล่นบนเอ็กพีแล้วมีปัญหาป่าว

Comment

Working...
            X