Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีต่อเน็ตไว้โดยที่ไม่เปิดเครื่อง มีไม๊คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีต่อเน็ตไว้โดยที่ไม่เปิดเครื่อง มีไม๊คับ

พอดีว่าบ้านผมใช้เครื่องผมต่อเน็ตแล้วแช ให้เครื่องอื่นเอาพอเวลา มีคนจาใช้เน็ต เครื่องอื่นก็ต้องเปิดคอมเครื่องผมทิ้งไว้ เปลืองไฟป่าว เลยอยากรู้ว่าพอมีวิธีไหนบ้างเป่าคับ ที่จาต่อเน็ตไว้โดยที่ไม่ตอ้งเปิด คอมเครื่องนี้ และก็ใช้อุปกรณ์ไรบ้างคับ

เปลี่ยนเปง rounter 4 port

Comment

ใช้ ADSL Router ครับ

Comment

เหงว่ามี router โหลด bit ด้วยหรอคับ ใช้ โลหด bit ไม่ต้องเปิดคอมอะคับ

เหมือนกันรึเปล่า

Comment

มีคาบ เคยเหงในเวป 8พันก่า ได้ หาเอาเองนะลืม

Comment

เอาไปเลยจัดให้ ตัวนี้มี HDD ฝังเลย บิทได้ตลอด

http://techgage.com/article/asus_wl-...reless_router/

Comment

จนแน่

Comment

Working...
              X