Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ dreamweaver ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ dreamweaver ครับ

ผมใช้ CS3 อยู่ พอตอนจะใส่ fiash button ลงไป มันจะแจ้งตอนกด ok ว่า "(ชื่อ).swf is an nvalid filename. Please enter a different name " ผมไม่เข้าใจว่ามันผิดตรงไหน เปลี่ยนมาใช้ เวอร์ 8 ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ใครรู้ช่วยบอกทางแก้ทีนะคับ

มันแจ้งให้เปลี่ยนชื่อมิใช่เหรอท่าน แล้วลองเปลี่ยนชื่อดูมันไม่หายเย๋อ....

Comment

ลองตั้งหลายชื่อแล้วครับ ยังไม่หายเลย เปลี่ยนยังไงก็เหมือนเดิม

Comment

Working...
      X