Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอรหัสเน็ตฟรีที่ใช้ได้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอรหัสเน็ตฟรีที่ใช้ได้หน่อยครับ

เอาแบบที่ใช้ได้นะครับกี่ชั่วโมงผมก็เอาแต่ขอให้ใช้ได้อย่างเดียว

ขอด้วย จ๊ะ หิหิหิ
    PM มาได้เลย ครับ
    ใช้ 200 / ด มานานละ อยากได้แบบฟรีๆ บ้าง อะ หุหุหุ

Comment

เห็นมีแต่เน็ตฟรี ของ TOT อะ

เน็ต 56k นะ ต่อได้ 2 ชั่วโมงแล้วก็หลุด

แต่จำรหัสไม่ได้แล้ว มันไม่ได้ใช้มานาน มากกกกกกกกก

Comment

รวมรหัสอินเตอร์เน็ตฟรี ( ฉบับปรับปรุงใหม่ )
        User Name : totonline@totonline.net
        Password : totonline
        Tel : 1222 รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผม ไม่เคยใช้ ครับ เห็นมีคนบอกว่า 30 นาทีตัด

User Name : U89$0y)9@totonline.net
        Password : j4**9c+p
        Tel : 1222 รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผมเคยใช้ครับ 2 ช.ม.ตัด

User Name : tot1288@totonline.net
        Password : tot1288
        Tel : 1222 รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผมเคยใช้ครับ 2 ช.ม.ตัดเหมือนกัน

User Name : woody2002@totonline.net
        Password : woody
        Tel : 1222 รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผม ไม่เคยใช้ ครับ เห็นมีคนบอกว่า 2 ช.ม ตัด

User Name : 480783@totonline.net
        Password : 823067
        Tel : 1222 รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผม ไม่เคยใช้ ครับ เห็นมีคนบอกว่า 2 ช.ม ตัด

User Name : tclick@ttt
        Password : ไม่ต้องไส่ครับปล่อยว่างไว้เลย
        Tel : *998
        ( เป็นรหัสเน็ตของ TT&T ) รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผม ไม่เคยใช้ ครับ เห็นมีคนบอกว่าคิดเป็น ช.ม.

User Name : easy
        Password : ไม่ต้องไส่ครับปล่อยว่างไว้เลย
        Tel : 029000000
        ( เป็นรหัสเน็ตของ TA ) รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผม ไม่เคยใช้ ครับ

Comment

ลองใช้ดูครับ

Comment

เน็ตฟรี

Originally posted by jakkit View Post
            รวมรหัสอินเตอร์เน็ตฟรี ( ฉบับปรับปรุงใหม่ )
            User Name : totonline@totonline.net
            Password : totonline
            Tel : 1222 รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผม ไม่เคยใช้ ครับ เห็นมีคนบอกว่า 30 นาทีตัด ผมเคยใช้ 2 hr ตัด

User Name : U89$0y)9@totonline.net
            Password : j4**9c+p
            Tel : 1222 รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผมเคยใช้ครับ 2 ช.ม.ตัด

User Name : tot1288@totonline.net
            Password : tot1288
            Tel : 1222 รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผมเคยใช้ครับ 2 ช.ม.ตัดเหมือนกัน

User Name : woody2002@totonline.net
            Password : woody
            ผมเคยลองครับใช้ไม่ได
            User Name : 480783@totonline.net
            Password : 823067

User Name : tclick@ttt
            Tel : *998
            ( เป็นรหัสเน็ตของ TT&T ) รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผม ไม่เคยใช้ ครับ เห็นมีคนบอกว่าคิดเป็น ช.ม.

User Name : easy
            Tel : 029000000
            ( เป็นรหัสเน็ตของ TA ) รหัสอินเตอร์เน็ตตัวนี้ผม ไม่เคยใช้ ครับ
            ตามของผมแล้วกัน เรียงให้ใหม่แล้ว

Comment

ของผมสายโทรศัพท์ ทรู ครับ
              มันจะใช้ได้อะปาว นะ ^^ กำจริงๆ

Comment

ขอบคุรมากครับ

Comment

อันนี้ของฟรี tot นะครับ ต่อได้ครั้งละสองชั่วโมง หมุนได้่ทั่วไทย ครั้งละ 3 บาท

username : totonline@totonline.net
                  password : totonline

ต่อผ่านเบอร์ 1222 นะครับ

Comment

ของ True ละครับพี่น้อง ^^

Comment

ของทุยท่าทางจะอดนะคับน้องพี่ - -*

Comment

ผมใช้ Netschool
                        username : schoolnet@moe.go.th
                        password : netschool
                        dial : 1224

เคยเล่น 8 ชั่วโมงติด ไม่ตัดครับ

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post
                          ผมใช้ Netschool
                          username : schoolnet@moe.go.th
                          dial : 1224

เคยเล่น 8 ชั่วโมงติด ไม่ตัดครับ
                          ตัวนี้มันคิดเงินยังไงอ่ะคับ ช่วยตอบหน่อย

Comment

dial : 1224 (เอ..ไมใช้1224หละผมใช้1222อ่ะ)

ตัวนี้เคยใช้คุ้มค่าจิงๆไม่ตััดเลย...แต่เดวนี้เข้าไม่ได้เลย

Comment

56 k ยังมีคนใช้อีกเหรอครับ...ช้าสุด ๆ

เสียครั้งละ 3 บาท แบบนี้ก็ไม่ฟรีนะ สิ

Comment

Working...
                              X