Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำกาดจอ ทำงานกราฟฟิก,3D, ดูหนังที ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำกาดจอ ทำงานกราฟฟิก,3D, ดูหนังที ครับ

งบประมาณ 4000-5000 บาท ครับ

ส่วนใหญ่ก็ทำงาน กราฟฟิก 3d ดูหนัง เล่นเนต ประมาณนี้ครับ
    ไม่ค่อยได้เล่นเกมเท่าไร ถ้าเล่นก็เล่นพวกเกมออนไลครับ

แนะนำทีครับ

HD2600PRO 4200 กำลังดีครับ

Comment

แล้วถ้าลดงบไปที่ 3000 บาท ควรจะเป็นตัวไหนดีครับ แล้วมันจะต่างกับตัว HD2600pro มากปะครับ

Comment

ถ้าจอ ไม่ใช้ HD ผมว่า X1600PRO DDR3 X1650PRO ก็ดีนะครับ หรอืเอาในงบเปะๆ
        GF7300GT DDR3 ครับ

Comment

ใช่กับจอคอม lcd 22 อะครับ อยากได้แค่เพียงใช้ได้ดีในระดับหนึงนะครับ ไม่ต้องถึงขนาดสุดๆอะครับ
          ฟันธงให้ทีครับ
          Last edited by Hi_over; 8 Jul 2007, 14:17:30.

Comment

ถ้าไม่ใช้เกมสื ใช้ได้หมดแหละครับ การ์ดจอที่บอก
            ถึงเล่นเกมส์ก็ใช้ได้ครับ

Comment

Originally posted by Hi_over View Post
              งบประมาณ 4000-5000 บาท ครับ

ส่วนใหญ่ก็ทำงาน กราฟฟิก 3d ดูหนัง เล่นเนต ประมาณนี้ครับ
              ไม่ค่อยได้เล่นเกมเท่าไร ถ้าเล่นก็เล่นพวกเกมออนไลครับ

แนะนำทีครับ
              ATI ละ
              แนะนำ Nvidia นะ

Comment

แล้วถ้าผมลดงบไปที่ 3000 อะครับ ควรเป็นตัวไหนดีครับ

Comment

7600 มือ 2 ครับ

Comment

Working...
                  X