Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเก่งคอมช่วยดูห้ายทีค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเก่งคอมช่วยดูห้ายทีค้าบ

ไดร์ C ผมเปนรูปอย่างนี้อ่ะค้าบ จะเปลี่ยนห้ายเหมือนไดร์อื่นต้องทามยางไงหรอค้าบ ช่วยหน่อยน้าค้าบ ขอบพระคุนก่อนเรยน้าค้าบ ^^

มันเล่นเป็นทุกไดร์เลยแหะ....แล้วเข้าPropertiesไปเปลี่ยนเเบบธรรมดามิได้เหรองับ

Comment

ไมทราบว่าได้ลง Vista Transformation Pack 6.0 ไว้หรือป่าวครับ สงสัยจะไม่ได้ลง หรือลบ icon ไปมั้ง

วิธีแก้ ก็ลงซ้ำไปอีกทีก็หาย อย่าลืมติ๊กที่ vista icon

โดยจากที่ผมก็ลงตัวนี้เหมือนกัน พอจะรีมูฟออกก็เกิดปัญหา รุปแบบ วินโดว์เสียแบบนี้แหละ ไม่รู้คนอื่นเป็นเหมือนกันไหม

Comment

555+
        นี้ละที่ไม่ค่อยอยากใช้ ธิมพวกนี้ อะ ใช้เดิมๆ ดีก่า หิหิหิ

Comment

ก็เค้าอยากให้เครื่องสวยๆ เหมือนๆกะวิสต้านิ แต่เครื่องดันรุ่นเก่าซะงั้นไม่มีตังอับ *..*

Comment

ใช้ HDD SATA หรือป่าว ลองดูที่ได c น้าา
            เผื่อท่านลง Auto run บ้าง icon แล้วไม่มี icon อยู่
            มันจะขึ้นประมาณว่าไม่รู้จเอาไฟล์ไหนขึ้นดี

Comment

เราเคยเปงครับใช้โปรแกรม Tuneup Utility 2006 แล้วเข้าไปเปลี่ยนรูป Icon ด้านในโปรแกรมก็ใช้งานได้ปกติครับ อิอิลองดูนะ

Comment

อืมลิมบอกไปเปลี่ยนมันยังไม่เห็นผลนะครับต้อง Restart เครื่องก่อนถึงจะเปลี่ยนให้

Comment

Originally posted by ~BoOOoS~ View Post
                  เราเคยเปงครับใช้โปรแกรม Tuneup Utility 2006 แล้วเข้าไปเปลี่ยนรูป Icon ด้านในโปรแกรมก็ใช้งานได้ปกติครับ อิอิลองดูนะ
                  ยังไำงหรอคับ ช่วยนำรูปประกอบด้วยได้รึป่าวคับ ใช้ Tuneup แล้วเข้าไปเปลี่ยนรูป Icon นี่ยังไงหรอคับ งงแหะ - -''

Comment

rename ได้เปล่า

Comment

Working...
                    X