Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sumsung 226bw ปรับแหงนจอขึ้นได้ปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sumsung 226bw ปรับแหงนจอขึ้นได้ปะ

ไม่แน่ใจอ่ะ ลองๆแหงนดูมันไม่ขึ้น

กลัวหักด้วย เลยมาถามก่อน

ได้ครับแต่ก้มไม่ได้ครับ (เทียบจากตั้งตรงๆ)โดยใช้มือหนึ่งกดที่ฐานไว้แล้วอีกมือหนึ่งจับที่ด้านบนสุดของจอออกแรงพอให้มันเงยหรือก้มมาก็จะได้โดยง่ายแล้วครับ

Comment

แม่นแล้ว
      ใช้ 931BW อยู่แจ่มมาก ไม่กว้างเกินไปครับ ไม่ปวดตาด้วย เวลาดูรูปภาพอะไรๆก็ใหญ่ไปหมด สะจัยครับ

Comment

ระวัง

ป๊อก!!~
        นะครับ

เปนห่วง

ใจเยนๆ

Comment

Originally posted by monkyz View Post
          ระวัง

ป๊อก!!~
          นะครับ

เปนห่วง

ใจเยนๆ

มีขู่ด้วย
          ผมก็ใช้อยู่มานก้แหงนได้ แต่รู้สึกมานจะได้ไม่มากมั้งครับ

Comment

ณ.ตอนนี้ยังแหงนไม่ได้ครับ มันเอนไปท้งจอเลยง่ะ

กลัวๆสงสัยต้องใช้ไปสักพัก

Comment

Working...
            X