Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Galaxy 7600Gs DDR3 กับ Galaxy 8500Gs OC DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Galaxy 7600Gs DDR3 กับ Galaxy 8500Gs OC DDR3

2 ตัวนี้เอามาเล่นเกมส์ตัวไหน Work กว่ากันครับผม

7600 ครับ

Comment

แล้วการ์ดจอยี่ห้อนี้ เป็นงัยมั่งครับ
      256MB PCIe(16x) 7600GT (TD,DDRIII) Point Of View Core 600MHz, 256MB DDR3, 128-bit, 2DVI, HDTV

Comment

ก็ดีในระดับนึงครับ แต่แนะนำ กลาสี 7600GS DDR3 คุ้มครับ คอร์500 แมม1400 เท่ากับ 7600GT ครับ
        Last edited by eXzato; 8 Jul 2007, 23:14:26.

Comment

จ่ายอีกนิดเอา 8600GT ดีกว่าไหม

Comment

Point Of View เป็นยี่ห้อดีในต่างประเทศคับ ลองค้นกูเกิลดู

ในไทยไม่ค่อยดัง เพราะมีขายไม่กี่ร้าน เห็นที่ advice

ค่อนข้างถูก

Comment

Originally posted by patinya_w View Post
              Point Of View เป็นยี่ห้อดีในต่างประเทศคับ ลองค้นกูเกิลดู

ในไทยไม่ค่อยดัง เพราะมีขายไม่กี่ร้าน เห็นที่ advice

ค่อนข้างถูก

ผมลองแล้ว 8500 GT โอเวอร์คล๊อกเพิ่มได้ไม่มีปัญหา อัดได้พอสมควร การระบายความร้อนดี

(สั่งมาขาย เลยคันมือขอลองเทสซักหน่อย)

Comment

Originally posted by pongsak09 View Post
                ผมลองแล้ว 8500 GT โอเวอร์คล๊อกเพิ่มได้ไม่มีปัญหา อัดได้พอสมควร การระบายความร้อนดี

(สั่งมาขาย เลยคันมือขอลองเทสซักหน่อย)

ท่านเปิดร้านขายคอมเหรอครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                  ท่านเปิดร้านขายคอมเหรอครับ

ใช้ครับ เคยโพสถามว่าจะตั้งชื่อร้านว่าอะไร http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=40995

ตอนนี้เปิดได้ 5 เดืนแล้วครับ
                  Last edited by pongsak09; 9 Jul 2007, 00:22:17.

Comment

สงสัยต้องลองยี่ห้อนี้ Point of view ซักหน่อย พอดีเป็นดีเลอร์ของ Advide ด้วย

Comment

เปิดร้่่านแถวไหนครับ อ.เมือง บ้านดอน นาสาร พระแสง กานดิด ดอนสัก อิอิ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        เปิดร้่่านแถวไหนครับ อ.เมือง บ้านดอน นาสาร พระแสง กานดิด ดอนสัก อิอิ
                        อยู่ อ.เมือง ครับ ใกล้กับ Lotus ครับ

Comment

Working...
                        X