Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ เคส ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ เคส ให้หน่อยครับ

คือผมอยากได้เคสสวยๆ แบบและแข็งแรงโดยเฉพาะด้านหลังเวลาเสียบการ์ดต่างๆมั่นคงไม่หลวม
    ผมเล็งไว้แบบหน้าตาดีหน่อยคือ Gview ไม่รู้เป็นไงบ้าง PSU ที่ให้มาทนหรือปล่าว

เคส Gview โอเคเลยครับ แต่ PSU น่ากลัวไปนิด ไฟไม่นิ่้งเท่าไหร่ ไม่เหมาะกับการ OC

แต่ถ้าใช้่งานทั่วไป ถือว่าโอเคครับ

Comment

PSU ของ Gview ก็โอเคนะงับ แต่ไม่ค่อยเหมาะกับการOCอย่างที่ป๋าพีบอกนั้นแหละ แต่ก็พอใช้ได้ในระดับนึง หากมีงบพอประมาณค่อยสอยมาเพิ่มก็ไม่เสียหลาย....

Comment

ลองดูเคสของ delux ครับ psu ที่ติดเคสมาด้วยรับรองว่าไว้ใจได้ 450 w ราคาประมาณ 1600 บาท delux dlc-mg432

Comment

Working...
        X