Announcement

Collapse
No announcement yet.

3600+ กับ Crosshair จะไปได้ไกลแค่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

(4หัวหอก อองรี โรนัลดินโญ เมชซี่ เอโต้)

ทามปายได้ 5555+!

Comment

รอตามรูป อีืก 1 เดื่อน เจอกัน

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
        ต่อบาซ่า เอ้ย รอบาซ่าครับ เพราะว่าพี่บาซ่ามีอองรีเพิ่มมาเป็นเทคโนโลยีใหม่ด้วยนะครับ รึว่า เป็นเทคโนโลยี 4 Core (4หัวหอก อองรี โรนัลดินโญ เมชซี่ เอโต้)

*ด้วยความหวังดีปีนี้จับตา บาซ่า (บาเซโลน่า)

หลบก่อนดีก่าู นอกเรื่องเดวโดนรุมอีกตู
        ช่างคิดได้นะครับเนี่ย นับถือ ๆ ฮาดี

ตอนนี้ ผมก็รอดู AMD ตัวใหม่อยู่แหละครับ เพราะว่าจะได้ถอย ปลายๆ ปีนี้

คิดว่าชอบ AMD มากกว่า Intel เพราะว่ามันดูเป็นตัวของตัวเองและมีความลึกซึ้งมากกว่า Intel อีกอย่าง Intel เกลี่ยนกล่านด้วย

Comment

ถ้าชอบแรงก็ 6000 + ชอบoc ก็ 3600+

Comment

Working...
          X