Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกม counter strike source มีสูตรโกงอะไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกม counter strike source มีสูตรโกงอะไรบ้างครับ

ไม่ทราบว่าใครพอจะทราบไหมครับ

ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

= =" มันยากขนาดนั้นเลยหรอครับ

Comment

cl_crosshairscale 3000000000000000

เป้าเล็ก เล็งหัว แม่นๆ [พวกไม่แม่น ทำยังไงมันก็ไม่แม่น]

Comment

= =" มันยากขนาดนั้นเลยหรอครับ
        ผมว่าผมเล่นก็แฟร์ดีออก ไม่ยากไม่ง่ายเกิน

Comment

มันง่ายครับ แต่ว่าผมเล่นกับบอตมันก็เบื่อๆ เลยอยากหาสีสันอะไรมาเพิ่มอะครับ

Comment

sv_cheats 1
            impulse 101 ตังเพิม่

ปล.ไม่เล่น online ล่ะครับ

Comment

เน็ต 56 อะครับ เล่นไม่เวิค แน่ๆ

เลยต้องเล่นกับบอตไปอะครับ

แล้วเล่นเน็ตกันมันส์ไหมครับ

Comment

เล่นเน็ตมันกว่าเล่นกับบอทเยอะ (บอทมันไม่พลิกแพลง เดินตรงๆ)
                ถ้าใช้เน็ตบ่อย หรือ นาน แนะนำให้ใช้ adsl ดีกว่า คุ้มกว่า 56k เยอะ

Comment

กำลังอยากได้สูตรเป้าเล็กอยู่พอดี

Comment

แม่งเล่นโปรกันทั้งเซิฟสาดเข้าไปงงเลยอิอิโปรกําแพง

Comment

เอาสูตร เกิด 30 ตัวไหมคับ

Comment

sv_cheat 1
                        bind "v" "impulse 102"

555+ โปรยกระดูกให้อีกฝ่ายงง

ตัวอย่าง..
                        ตำรวจคนที่ 1 กำลังกดปุ่ม V อย่างเมามันหลังจากที่ได้โกงเกม ในอุโมงค์ด่าน de_dust
                        แล้วโจรก็บุกเข้ามา แต่โจรต้องประหลาดใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น

โจรพูดว่า : เห้ยนั้นอะไรวะนั้น!! เลือดเต็มไปหมด

แล้วโจรคนนั้นเขาก็เริ่มก้าวขาเข้าไปยังกองเลือดนั้นอย่างช้าๆ ตุ๊บๆ ตุ๊บๆ
                        แล้วทันใดนั้น โจรต้องพบเห็นกับสิ่งที่สยองสุดๆ นั้นคือ เศษซากศพกระจัดกระจายเต็มไปหมด!!!

จู่ๆ ก็มีเสียงปืนและเสียงกรีดร้องดังขึ้นตามมา อ้าาๆๆๆๆ ปรั้งๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตำรวจคนที่ 1 พูดว่า : ทำไมกุมานอนวัดพื้นล่ะวะเนี้ย
                        ตำรวจคนที่ 2 ที่ซุ่มอยู่ใกล้ๆก็พูดว่า : ก็โจรมันตกใจ มันก็เลยทำปืนลั่น

Comment

Counter-Strike Source Modern Warfare ขนาดเล่นแบบง่ายยังโดนบอทสอยตลอดเลย =="

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                            Counter-Strike Source Modern Warfare ขนาดเล่นแบบง่ายยังโดนบอทสอยตลอดเลย =="

Comment

Working...
                            X