Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดีชาว AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดีชาว AMD

ก็เพิ่งไปซื้อเครื่องใหม่มาอะครับ เสปคก็เอาจากในบอร์ดนี้แหละ สุดคลาสสิค เป็น
    X2 3600+
    alive nf6g-vsta
    ประกอบเองครั้งแรกครับ ดีใจสุดๆ ทุกอย่างก็เรียบร้อยดีแค่...
    พัดลมใน PSU ที่แถมมากับเคสอะคับ (ผมซื้อ delux รุ่นเล็กสีเืทา) เสียงมีนดังแกรกๆตลอดเลย มีวิธีแก้ไหมคับ คือไม่อยากยกไปที่ร้านอะ บ้านไกล
    อักอันคือ dvd rom ของ asus อะคับ เวลาใส่แผ่นแล้วมันขึ้นไฟสีเขียวเหมือนกับมันอ่านแผ่นตลอดเวลาเลยอะคับทั้งๆที่ก็ไม่ได้อ่านข้อมูลตลอด(ตัวเก่าผมจะอ่านแค่ตอนใส่ช่วงแรก กะเวลาเรียกข้อมูลอะคับ)อย่างนี้ถือว่าเสียหรือเปล่า(หัวอ่านมันจะพังเร็วหรือป่าว) จะได้เอาไปเคลมเพราะยังซิงอยู่เลยคับ เพิ่งประกอบเมื่อวานเอง
Working...
X