Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเกมส์Dirtบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเกมส์Dirtบ้าง

เข้าเกมส์แล้วเล่นไม่ได้ ค้างเฉยเลย เข้าเกมส์ไม่ได้แนะนำหน่อย

ของผมเข้าเกมส์แล้วเด้งออก แก้ไงก็ไม่หาย สุดท้ายลงวินโดวส์ใหม่ หายเลย เล่นได้ปกติ เป็นงง

Comment

เครื่องสเปคใหนครับ

Originally posted by MajesticX View Post
      ของผมเข้าเกมส์แล้วเด้งออก แก้ไงก็ไม่หาย สุดท้ายลงวินโดวส์ใหม่ หายเลย เล่นได้ปกติ เป็นงง
      เป็น DVD หรือ CD ครับ ของผมเป็น DVD 1 แผ่น CD 1 แผ่น
      แล้ววิธี install แบบใหนครับ mount รึเปล่า (ถามเยอะไปหน่อย)

Comment

หา crack ได้ใน gamecopyworld ครับ

ผมเล่นคนเดียวได้ ลื่น แต่เล่นแบบมีคอมหลายๆคันกระตุกอ่ะครับ เล่นแค่ 800x600 นะ เสปคเครื่องก็
        athlon 3200+
        a8n32 sli
        ram 256x4 gb
        ichill 8600gt
        ของคนอื่นๆกระตุกกันไหมครับ

Comment

ของผมลื่นปกติครับไม่มีปัญหาอะไรจ้า มันดีอะ

Comment

Working...
          X