Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ30kมีตัวไหนแหล่มๆบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ30kมีตัวไหนแหล่มๆบ้างครับ

เพื่อนมันจะซื้อพรุ่งนี้แล้วอะ มันเลยให้มาดูๆให้
    ขอแค่เป็นC2Dกะการ์ดจอแยกก็พอครับ

งบนี้ C2D การ์ดจอแยก คงต้องเล่น Acer ละมั้งครับ
    ประมาณ 33900 บาท
    Acer 4710G

Comment

หืดจับครับต้องเพิ่มงบ

Comment

ผมเหงของ dell จอ 12นิ้วอ้ะครับ แจ่มมาก สวยดี แต่จำชื่อรุ่นไม่ได้อ่ะ แต่เกิน 30K มานิดหน่อยนะ

เน้น สวยมาก เล็กดี

Comment

Originally posted by pingpui View Post
          ผมเหงของ dell จอ 12นิ้วอ้ะครับ แจ่มมาก สวยดี แต่จำชื่อรุ่นไม่ได้อ่ะ แต่เกิน 30K มานิดหน่อยนะ

เน้น สวยมาก เล็กดี
          ขอสเปก หรือไม่ก็ ชื่อรุ่นหน่อยจิครับ ผม ก็ แอบสนใจนะเนี้ย

Comment

Working...
          X