Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ PC Suite ไม่อ่าน USB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ PC Suite ไม่อ่าน USB

ปัญหาคือ ตอนแรกผมก็ยังเอาเพลงลงได้ปกติ

แต่พอโหลดตัวอัพเดท Firmware มาแล้วติดตั้ง เท่านั้นแหละ มันไม่อ่านเลยครับ

ทำไงดีครับ เซงเลยนะเนี่ยลบตัว Update แล้วก็ยังเหมือนเดิมอะครับ...

ลองหาโปรแกรมในห้องTipอ่ะท่าน มาลองลบออกให้หมดจด แล้วลงใหม่เลยงับ....

Comment

ลอง เช็ดที่ตูด โรศัพท์ และ ที่ ทองแดง ที่สายดูครับ ใช้ น้ำมันสนเช็โหรืออะไรก็ได้ ยกเว้น น้ำ

Comment

Working...
      X