Announcement

Collapse
No announcement yet.

////สอบถามครับ บอร์ดตัวที่ sli และ crossfire ได้ ใส่กับ am2 งบ ราว3000 ตัวไหนน่าเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ////สอบถามครับ บอร์ดตัวที่ sli และ crossfire ได้ ใส่กับ am2 งบ ราว3000 ตัวไหนน่าเล่น

ตามหัวข้อเลยครับ งบ บวกลบได้ครับ

M2N-E SLI 3300
    CROSSFIRE ไม่มีครับ

Comment

สอบถามอีกอย่างนึงครับ ถ้าจะใส่กับ hd2600xt x2 ได้ป่าวครับ

Comment

hd2600xt x2
        คืออะไรครับไม่เข้าใจ

Comment

hd2600xt x2 = ATI HD2600XT 2อันมั้งคับ เขาคงจะสื่อว่าจะทำSLI ตัวนี้

Comment

ตามนั้นเลยครับ

Comment

M2R32 ครับ ถึงจะทำได้ 4พันกว่าบาท แพงมากนะครับ ไม่คุ้ม แค่ PSU ก็เฉียด หมื่นแล้วครับถ้าจะเอากันจริงๆ ก็ยัด CPU ให้ผมสมน้ำสมเนื้อกันไปเลย

Comment

AMD บอดที่ CF ได้ ก้อเห็นมีแต่ M2R32 MVP ที่คุงวิกรว่าแหละคับ หายากด้วย ><! (ในไทยนะ)

Comment

แล้วถ้าเอา hd 2600xt 2 ตัว มาใส่กับ M2N-E SLI จะใส่ได้ป่าวครับ

Comment

ไมได้ครับ ต้องการ์จอ NVIDIA ครับ

Comment

Working...
                    X